ThẾ GIỚi ThỨ NĂM

Chào các bạn,vui lòng các bạn muốn tham gia thì hãy Đăng kí và Đăng Nhập vào diễn đàn này ^^
Nhớ ---> Hiểu rõ Qui định và Nắm bắt trên Diễn đàn
Cám ơn ạ
ThẾ GIỚi ThỨ NĂM

-Nơi các thành viên giao lưu,chia sẻ-

Latest topics

» Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko
Sun May 14, 2017 6:24 pm by BinhTan94

» Cập nhật clip :
Fri May 05, 2017 2:14 pm by BinhTan94

» đụ chó cái
Mon May 01, 2017 2:49 pm by Khách viếng thăm

» Trai thái lực lưỡng đẹp trai
Wed Apr 26, 2017 8:11 pm by Admin

» Cách làm quen với chó lạ ??q
Mon Apr 24, 2017 8:21 pm by Admin

» hi làm quen mọi người chơi thú
Thu Apr 20, 2017 12:57 pm by Admin

» Tiền giang có ai không
Tue Apr 18, 2017 9:43 am by Admin

» Sex với Chó Cái Nhà bạn
Mon Apr 17, 2017 9:28 am by Admin

» Chịch Chó cái.( hồi ký của sang)
Sun Apr 16, 2017 9:33 pm by toi thich

» Hồi ký,(Tôi gặp lại anh)
Sun Apr 16, 2017 8:31 pm by toi thich

» Admin Đang giận
Sat Apr 15, 2017 10:41 am by Admin

» Sex với Động vật cái..Trai gọi.
Mon Apr 10, 2017 5:34 am by Khách viếng thăm

» Sở Thích của tôi
Wed Apr 05, 2017 6:14 am by Khách viếng thăm

» giao phối với chó cái 2
Mon Apr 03, 2017 1:05 pm by Khách viếng thăm

» Có ai k. Nung qua
Mon Apr 03, 2017 4:33 am by Khách viếng thăm

» Địt chó Cái động đực
Sun Apr 02, 2017 3:54 pm by Khách viếng thăm

» Tuyệt Vời.
Wed Mar 22, 2017 1:05 pm by Khách viếng thăm

» Thời kỳ động dục của chó cái (salo ở chó cái)
Mon Mar 20, 2017 9:47 pm by toi thich

» Tìm người fuck dog
Mon Mar 20, 2017 4:34 pm by toi thich

» My first topic credit someone from Thailand
Thu Mar 16, 2017 1:11 pm by Admin

» Địt chó Cái động đực
Wed Mar 15, 2017 9:25 am by thangtran

» Nhắc nhở (Nên Xem) [1]
Mon Mar 13, 2017 3:53 pm by Admin

» sg cho toi choi voi
Sat Feb 11, 2017 1:21 pm by hienpham2369

» địt chó hội đồng
Fri Jan 06, 2017 11:20 pm by Khách viếng thăm

» chơi thú vật
Fri Jan 06, 2017 3:48 pm by trung nguyen

» Chỉ cách quan hệ với chó
Fri Jan 06, 2017 3:11 pm by trung nguyen

» Địt chó Cái động đực
Thu Jan 05, 2017 4:21 am by Khách viếng thăm

» Tìm bạn thích fuck động vật ở Vinh - Nghệ An
Tue Dec 20, 2016 12:08 am by Khách viếng thăm

» Tìm bạn fuck động vật ở AnGiang
Sun Dec 18, 2016 1:14 am by KyPepper

» WOW Tồn dư
Wed Dec 30, 2015 11:42 pm by Admin


  • Gửi bài mới
  • Trả lời chủ đề này

Địt chó Cái động đực

Share
avatar
Bacgiangboy
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Địt chó Cái động đực

Bài gửi by Bacgiangboy on Wed Mar 23, 2016 10:34 pm

ai ở bắc giang - hn muốn thử đụ chó ko. Nhà mình mới nuôi con chó cái to lắm. Nó đag đến kì động đực
avatar
Khang
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Địt chó Cái động đực

Bài gửi by Khang on Tue Mar 29, 2016 11:55 pm

Liên hệ với Bắc Giang thế nào đây
avatar
Khang
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Địt chó Cái động đực

Bài gửi by Khang on Wed Mar 30, 2016 12:13 am

Ai biết ở Hải Dương hoặc các tỉnh lân cận có sở thích fuck dog ko gt cho mình với
Muốn quen người cùng sở thích
Thanks

fefa92

Họ vs Tên : LE TUAN

Đến từ : Hanoi
KS : 0

Mặc định ♥ Re: Địt chó Cái động đực

Bài gửi by fefa92 on Thu Mar 31, 2016 8:33 am

Liên lạc thế nào
avatar
Bacgiangboy
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Địt chó Cái động đực

Bài gửi by Bacgiangboy on Thu Mar 31, 2016 8:51 pm

Cmt sđt mình add zalo
avatar
Bacgiangboy
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Địt chó Cái động đực

Bài gửi by Bacgiangboy on Sun Apr 24, 2016 10:13 am

Cmt zalo mình add nhé
avatar
Phong Le
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Địt chó Cái động đực

Bài gửi by Phong Le on Sun Apr 24, 2016 4:19 pm

Bắc Giang ơi liên hệ nhé: 0934 334 246
avatar
Bacgiangboy
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Địt chó Cái động đực

Bài gửi by Bacgiangboy on Tue Apr 26, 2016 8:08 pm

K có zalo hay fb à mình add

Ly thanh tuyen

Họ vs Tên : Ly si dang

Đến từ : Dong nai
KS : 0

Mặc định ♥ Re: Địt chó Cái động đực

Bài gửi by Ly thanh tuyen on Sat May 14, 2016 12:15 pm

Ai lam quen zalo chia se voi m di..0937042802
avatar
Etyfd
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Ghff

Bài gửi by Etyfd on Thu Jan 26, 2017 2:08 pm

Zalo 01204966662!! Ai co so thích choi dong vay thi len nc choi!!!!!

chieumua

Họ vs Tên : vominh

Đến từ : vinhlong
KS : 0

Mặc định ♥ Re: Địt chó Cái động đực

Bài gửi by chieumua on Sat Feb 04, 2017 6:18 pm

làm sau du nó được

thangtran

Họ vs Tên : tran thang

Đến từ : hà nội
KS : 0

Mặc định ♥ Re: Địt chó Cái động đực

Bài gửi by thangtran on Wed Mar 15, 2017 9:25 am

bạn nào ở Hà nội có thì cho mình với Ko 156 ba 75 ba 419

Sponsored content

Mặc định ♥ Re: Địt chó Cái động đực

Bài gửi by Sponsored content

  • Gửi bài mới
  • Trả lời chủ đề này

Hôm nay: Sat May 27, 2017 5:06 pm