ThẾ GIỚi ThỨ NĂM

Chào các bạn,vui lòng các bạn muốn tham gia thì hãy Đăng kí và Đăng Nhập vào diễn đàn này ^^
Nhớ ---> Hiểu rõ Qui định và Nắm bắt trên Diễn đàn
Cám ơn ạ
ThẾ GIỚi ThỨ NĂM

-Nơi các thành viên giao lưu,chia sẻ-

Latest topics

» Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko
Sun May 14, 2017 6:24 pm by BinhTan94

» Cập nhật clip :
Fri May 05, 2017 2:14 pm by BinhTan94

» đụ chó cái
Mon May 01, 2017 2:49 pm by Khách viếng thăm

» Trai thái lực lưỡng đẹp trai
Wed Apr 26, 2017 8:11 pm by Admin

» Cách làm quen với chó lạ ??q
Mon Apr 24, 2017 8:21 pm by Admin

» hi làm quen mọi người chơi thú
Thu Apr 20, 2017 12:57 pm by Admin

» Tiền giang có ai không
Tue Apr 18, 2017 9:43 am by Admin

» Sex với Chó Cái Nhà bạn
Mon Apr 17, 2017 9:28 am by Admin

» Chịch Chó cái.( hồi ký của sang)
Sun Apr 16, 2017 9:33 pm by toi thich

» Hồi ký,(Tôi gặp lại anh)
Sun Apr 16, 2017 8:31 pm by toi thich

» Admin Đang giận
Sat Apr 15, 2017 10:41 am by Admin

» Sex với Động vật cái..Trai gọi.
Mon Apr 10, 2017 5:34 am by Khách viếng thăm

» Sở Thích của tôi
Wed Apr 05, 2017 6:14 am by Khách viếng thăm

» giao phối với chó cái 2
Mon Apr 03, 2017 1:05 pm by Khách viếng thăm

» Có ai k. Nung qua
Mon Apr 03, 2017 4:33 am by Khách viếng thăm

» Địt chó Cái động đực
Sun Apr 02, 2017 3:54 pm by Khách viếng thăm

» Tuyệt Vời.
Wed Mar 22, 2017 1:05 pm by Khách viếng thăm

» Thời kỳ động dục của chó cái (salo ở chó cái)
Mon Mar 20, 2017 9:47 pm by toi thich

» Tìm người fuck dog
Mon Mar 20, 2017 4:34 pm by toi thich

» My first topic credit someone from Thailand
Thu Mar 16, 2017 1:11 pm by Admin

» Địt chó Cái động đực
Wed Mar 15, 2017 9:25 am by thangtran

» Nhắc nhở (Nên Xem) [1]
Mon Mar 13, 2017 3:53 pm by Admin

» sg cho toi choi voi
Sat Feb 11, 2017 1:21 pm by hienpham2369

» địt chó hội đồng
Fri Jan 06, 2017 11:20 pm by Khách viếng thăm

» chơi thú vật
Fri Jan 06, 2017 3:48 pm by trung nguyen

» Chỉ cách quan hệ với chó
Fri Jan 06, 2017 3:11 pm by trung nguyen

» Địt chó Cái động đực
Thu Jan 05, 2017 4:21 am by Khách viếng thăm

» Tìm bạn thích fuck động vật ở Vinh - Nghệ An
Tue Dec 20, 2016 12:08 am by Khách viếng thăm

» Tìm bạn fuck động vật ở AnGiang
Sun Dec 18, 2016 1:14 am by KyPepper

» WOW Tồn dư
Wed Dec 30, 2015 11:42 pm by Admin


  • Gửi bài mới
  • Trả lời chủ đề này

Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Share
avatar
Boy1998
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by Boy1998 on Sun Feb 28, 2016 9:07 pm

Mới nuôi con chó cái đc 7 tháng. Nó hay liếm tay mình thấy phê lắm mà chưa dám đụ. Chắc hôm nào cho nó liếm cu thử Smile)) có ai muốn cùng để lại zalo hoặc fb nhé

saigon_chuabietchoi
Probationary[Tập sự]
Probationary[Tập sự]

Họ vs Tên : Nguyen Van Nam

Đến từ : Sai Gon
KS : 0

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by saigon_chuabietchoi on Fri Mar 04, 2016 9:58 am

add zalo


Được sửa bởi saigon_chuabietchoi ngày Thu Mar 10, 2016 9:10 am; sửa lần 1.
avatar
Boy1998
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by Boy1998 on Sun Mar 06, 2016 7:37 pm

Ít người nhỉ. Ai muốn giao lưu cmt sđt add zalo nhé
avatar
hihi
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ jj

Bài gửi by hihi on Wed Mar 16, 2016 10:08 pm

0936423445
avatar
Boy1998
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by Boy1998 on Sun Mar 20, 2016 9:45 pm

Hihi add nhé. Có fb ko
avatar
123345
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by 123345 on Fri Mar 25, 2016 11:52 pm

co ai ko.
avatar
khang
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by khang on Tue Mar 29, 2016 11:47 pm

Có ai ở Hải Dương hoặc gần Hải Dương ko?

maiboy22
Probationary[Tập sự]
Probationary[Tập sự]

Tuổi : 30
Họ vs Tên : Nguyen Văn An

Đến từ : Hà Nội
KS : 0
Cung hoàng đạo : Scorpio

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by maiboy22 on Sat Apr 23, 2016 4:10 am

có ai HN ko
avatar
Boy1998
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by Boy1998 on Sun Apr 24, 2016 10:16 am

Cmt zalo midfnh add nào

fefa92

Họ vs Tên : LE TUAN

Đến từ : Hanoi
KS : 0

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by fefa92 on Sun Apr 24, 2016 11:51 am

Zalo đi
avatar
Bacgiangboy
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by Bacgiangboy on Sun Apr 24, 2016 9:18 pm

Cmt zalo đi

maiboy22
Probationary[Tập sự]
Probationary[Tập sự]

Tuổi : 30
Họ vs Tên : Nguyen Văn An

Đến từ : Hà Nội
KS : 0
Cung hoàng đạo : Scorpio

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by maiboy22 on Sun Apr 24, 2016 10:31 pm

cho mình sdt đi leanhtuan

maiboy22
Probationary[Tập sự]
Probationary[Tập sự]

Tuổi : 30
Họ vs Tên : Nguyen Văn An

Đến từ : Hà Nội
KS : 0
Cung hoàng đạo : Scorpio

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by maiboy22 on Mon Apr 25, 2016 8:01 am

ai HN có chó cái liên hệ mình: 01636169874
avatar
Boy1998
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by Boy1998 on Mon Apr 25, 2016 8:56 pm

K có zalo hay fb à

Ly thanh tuyen

Họ vs Tên : Ly si dang

Đến từ : Dong nai
KS : 0

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by Ly thanh tuyen on Sat May 14, 2016 12:16 pm

Zalo m nhe..0937042802

maymua12
Probationary[Tập sự]
Probationary[Tập sự]

Họ vs Tên : Thích Fuck Animal

Đến từ : Hà Nội
KS : 0

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by maymua12 on Mon May 16, 2016 3:24 pm

Bạn ở đâu thế?

ducduong

Họ vs Tên : duong minh duc

Đến từ : củ chi
KS : 0

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by ducduong on Sun Jun 26, 2016 9:55 am

Cuchi hoac lân cận làm qen nha.zalo 01697910978

trung nguyen
Official members[Xác Nhận]
Official members[Xác Nhận]

Họ vs Tên : trung nguyen

Đến từ : ho chi minh city
KS : 0

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by trung nguyen on Fri Jan 06, 2017 2:56 pm

Ai co e dog o tp hcm k.muon choi chung qua 0943991327 zlo
avatar
Mecho
Khách viếng thăm

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by Mecho on Sat Jan 14, 2017 2:49 pm

O gan cu chi ne

saigon_chuabietchoi
Probationary[Tập sự]
Probationary[Tập sự]

Họ vs Tên : Nguyen Van Nam

Đến từ : Sai Gon
KS : 0

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by saigon_chuabietchoi on Mon Apr 17, 2017 7:59 pm

0907623256

BinhTan94

Họ vs Tên : Skye

Đến từ : Ho Chi Minh
KS : 0

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by BinhTan94 on Sun May 14, 2017 6:24 pm

minh o sai gon, minh muon dc nuoi 1 pe cho de co co hoi xxx ^^, ma k bit o dau het, ai bit ko cho minh tham gia voi

Sponsored content

Mặc định ♥ Re: Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko

Bài gửi by Sponsored content

  • Gửi bài mới
  • Trả lời chủ đề này

Hôm nay: Sat May 27, 2017 5:07 pm