TGT5

Chào bạn ...!
Đến với Nhóm Sex Thú do admin EmXuân tạo , mong các bạn giúp đở nhiều hơn

Chào bạn đến với diễn đàn chúng tôi ✩

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics

» Có ai k. Nung qua
Yesterday at 10:23 am by Khách viếng thăm

» Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko
Sat Jan 14, 2017 2:49 pm by Khách viếng thăm

» sg cho toi choi voi
Sat Jan 14, 2017 2:42 pm by Khách viếng thăm

» Fuck con trâu nhìn lồn nó thèm chảy nước miếng lun [1]
Wed Jan 11, 2017 11:28 am by LoveZoo

» WEB còn hoạt động hay không?
Sat Jan 07, 2017 10:39 am by boydog

» địt chó hội đồng
Fri Jan 06, 2017 11:20 pm by Khách viếng thăm

» Người tình
Fri Jan 06, 2017 4:12 pm by trung nguyen

» chơi thú vật
Fri Jan 06, 2017 3:48 pm by trung nguyen

» hi làm quen mọi người chơi thú
Fri Jan 06, 2017 3:16 pm by trung nguyen

» Thời kỳ động dục của chó cái (salo ở chó cái)
Fri Jan 06, 2017 3:14 pm by trung nguyen

» Chỉ cách quan hệ với chó
Fri Jan 06, 2017 3:11 pm by trung nguyen

» Admin fuck dog đầu tiên (Vụng về)
Fri Jan 06, 2017 3:01 pm by trung nguyen

» Tiền giang có ai không
Fri Jan 06, 2017 2:01 pm by Khách viếng thăm

» Địt chó Cái động đực
Thu Jan 05, 2017 4:21 am by Khách viếng thăm

»  Mấy khách viếng thăm thắc mắc cứ post chổ Hỗ trợ
Sun Jan 01, 2017 10:39 pm by LoveZoo

» boy fuck dog
Sun Jan 01, 2017 10:21 pm by LoveZoo

» Địt chó Cái động đực
Thu Dec 22, 2016 4:02 am by maiboy22

» Tìm người fuck dog
Tue Dec 20, 2016 12:20 am by Khách viếng thăm

» Tìm bạn thích fuck động vật ở Vinh - Nghệ An
Tue Dec 20, 2016 12:08 am by Khách viếng thăm

» Tìm bạn fuck động vật ở AnGiang
Sun Dec 18, 2016 1:14 am by KyPepper

» Cu to khủng dữ đụ chó
Mon Aug 08, 2016 7:55 pm by hoangquan

» Trai Gym ...fuck chó cái
Mon Aug 08, 2016 7:51 pm by hoangquan

» Thông báo : 100 video đàn ông sex thú (1 tháng)
Sun Jun 26, 2016 9:58 am by ducduong

» Đụ kiểu này là quen nhất
Sun Jun 05, 2016 1:45 pm by botran9x

» Địt chó Cái động đực
Sat May 14, 2016 12:15 pm by Ly thanh tuyen

» Thông báo : Qua tết diễn đàn hoạt động chính thức
Sun Feb 07, 2016 6:11 pm by Admin

» Trai việt ở sài gòn làm tình em dog
Fri Feb 05, 2016 2:36 pm by thanhtctv

» Thông báo : tài khoản lalala mời anh vô đây nói chuyện
Thu Feb 04, 2016 1:03 pm by thanhtctv

» Thành viên mới đã đăng kí
Wed Feb 03, 2016 2:38 pm by thanhtctv

» Đàn ông hãy về đội xxx thú nhé
Tue Feb 02, 2016 11:16 am by Sexthu789


Đụ kiểu này là quen nhất

Share

Admin
Admin Sex Thú ⁿ
Admin Sex Thú ⁿ

Tuổi : 24
Cung hoàng đạo : Scorpio

Mặc định ♥ Đụ kiểu này là quen nhất

Bài gửi by Admin on Tue Dec 29, 2015 1:15 am


ngocthang_73vt3
•◘ - Chín Thức
•◘ - Chín Thức

Tuổi : 43
Họ vs Tên : nguyễn ngọc thắng

Đến từ : bà rịa vũng tàu
Cung hoàng đạo : Aquarius

Mặc định ♥ Re: Đụ kiểu này là quen nhất

Bài gửi by ngocthang_73vt3 on Wed Dec 30, 2015 10:17 am

hấp dẫn

hoangquan
•◘ - Chín Thức
•◘ - Chín Thức

Họ vs Tên : quan

Đến từ : hcm

Mặc định ♥ Re: Đụ kiểu này là quen nhất

Bài gửi by hoangquan on Sat Jan 30, 2016 9:44 pm

kiểu này cũng sướng, Q hay chơi kiểu này, vô vừa êm vừa thoải mái

hoangquan
•◘ - Chín Thức
•◘ - Chín Thức

Họ vs Tên : quan

Đến từ : hcm

Mặc định ♥ Re: Đụ kiểu này là quen nhất

Bài gửi by hoangquan on Sat Jan 30, 2016 9:46 pm

mà nói chứ chơi chó là sướng, khỏi phải mang bao, vừa bót vừa ấm, xuất tinh trong lồn sướng mà không lo gì hết. chứ khi nào nứng cặc là có sẵn lồn chơi liền,haha

thanhtctv
•◘ - Chín Thức
•◘ - Chín Thức

Tuổi : 20
Họ vs Tên : tranhuuthanh

Đến từ : Tphcm
Cung hoàng đạo : Leo

Mặc định ♥ Re: Đụ kiểu này là quen nhất

Bài gửi by thanhtctv on Fri Feb 05, 2016 2:52 pm

Quan o dau

maymua12

Họ vs Tên : Thích Fuck Animal

Đến từ : Hà Nội

Mặc định ♥ Re: Đụ kiểu này là quen nhất

Bài gửi by maymua12 on Mon May 16, 2016 3:23 pm

Gửi AD! Cỡ như chó Phú Quốc thì mình có chơi được ko, vì cu to mà Lồn nó nhỏ vậy làm sao đút vào được?

botran9x

Tuổi : 21
Họ vs Tên : Le Hoang Anh

Đến từ : thành phố hồ chí minh
Cung hoàng đạo : Capricorn

Mặc định ♥ Re: Đụ kiểu này là quen nhất

Bài gửi by botran9x on Sun Jun 05, 2016 1:45 pm

thèm quá đi, có anh nào ở sài gòn có chó cho em chơi với, lâu rồi không được

Sponsored content

Mặc định ♥ Re: Đụ kiểu này là quen nhất

Bài gửi by Sponsored content Today at 1:27 pm


    Hôm nay: Thu Jan 19, 2017 1:27 pm