TGT5

Chào bạn ...!
Đến với Nhóm Sex Thú do admin EmXuân tạo , mong các bạn giúp đở nhiều hơn

Chào bạn đến với diễn đàn chúng tôi ✩

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics

» Tìm bạn thích fuck động vật ở Vinh - Nghệ An
Tue Sep 13, 2016 8:43 pm by maiboy22

» Địt chó Cái động đực
Sun Sep 11, 2016 11:42 pm by maiboy22

» Địt chó Cái động đực
Sun Sep 11, 2016 11:36 pm by maiboy22

» Cu to khủng dữ đụ chó
Mon Aug 08, 2016 7:55 pm by hoangquan

» Trai Gym ...fuck chó cái
Mon Aug 08, 2016 7:51 pm by hoangquan

» Có ai k. Nung qua
Sat Aug 06, 2016 5:00 pm by Sexthu789

» chơi thú vật
Wed Jul 20, 2016 8:37 am by botran9x

» hi làm quen mọi người chơi thú
Sun Jun 26, 2016 10:52 am by ducduong

» Thông báo : 100 video đàn ông sex thú (1 tháng)
Sun Jun 26, 2016 9:58 am by ducduong

» sg cho toi choi voi
Sun Jun 26, 2016 9:57 am by ducduong

» Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko
Sun Jun 26, 2016 9:55 am by ducduong

» địt chó hội đồng
Mon Jun 06, 2016 4:03 pm by maymua12

» Đụ kiểu này là quen nhất
Sun Jun 05, 2016 1:45 pm by botran9x

» Người tình
Fri Jun 03, 2016 10:40 am by boydog

» Chỉ cách quan hệ với chó
Thu May 26, 2016 10:36 am by maymua12

» Thời kỳ động dục của chó cái (salo ở chó cái)
Thu May 19, 2016 9:35 am by maymua12

» Địt chó Cái động đực
Sat May 14, 2016 12:15 pm by Ly thanh tuyen

» Tiền giang có ai không
Sat May 07, 2016 11:16 am by Khách viếng thăm

» Thông báo : Qua tết diễn đàn hoạt động chính thức
Sun Feb 07, 2016 6:11 pm by Admin

» Trai việt ở sài gòn làm tình em dog
Fri Feb 05, 2016 2:36 pm by thanhtctv

» Thông báo : tài khoản lalala mời anh vô đây nói chuyện
Thu Feb 04, 2016 1:03 pm by thanhtctv

» Thành viên mới đã đăng kí
Wed Feb 03, 2016 2:38 pm by thanhtctv

»  Mấy khách viếng thăm thắc mắc cứ post chổ Hỗ trợ
Wed Feb 03, 2016 2:27 pm by thanhtctv

» Đàn ông hãy về đội xxx thú nhé
Tue Feb 02, 2016 11:16 am by Sexthu789

» Trai trẻ đụ chó quá đã còn xoăn lun
Sat Jan 30, 2016 10:53 pm by hoangquan

» fuck kiểu này nè dc đó admin làm gòi nè
Sat Jan 30, 2016 9:56 pm by hoangquan

» Quần Xanh địt chó
Sat Jan 30, 2016 9:54 pm by hoangquan

» Con Chó bú cu chủ nè >>>
Sat Jan 30, 2016 9:41 pm by hoangquan

» Fuck con trâu nhìn lồn nó thèm chảy nước miếng lun [1]
Sat Jan 30, 2016 9:36 pm by hoangquan

» TRAI VIỆT NAM CHƠI CHÓ
Sat Jan 30, 2016 9:29 pm by hoangquan

Người tình

Share

vuabepsoma123

Họ vs Tên : le le le

Cung hoàng đạo : Pisces

Mặc định ♥ Người tình

Bài gửi by vuabepsoma123 on Mon Sep 14, 2015 4:14 pm

Tôi là một thằng sinh viên tỉnh lẻ, vì ở quê gia đình có điều kiện nên sau khi đỗ đại học trên Hà Nội, ông bà bu đã thuê riêng cho tôi một mình một nhà trọ không chung đụng với ai. Vì tính tình nhút nhát từ nhỏ nên chả hòa đồng với mọi người xung quanh. Ngoài giờ lên lớp là cứ ở riết trong nhà ôm lấy cái laptop.
Rồi một ngày xấu trời, khi đi học về cái laptop thân yêu đã không cánh mà bay. Tôi đoán là do mấy thằng nghiện trong khu gây ra thôi. Sau hôm bị mất cắp, tôi báo về nhà nên bố tôi đã lên thành phố để chuyển nhà trọ cho tôi và dắt theo em Lu nhà tôi lên. Ông bảo để bảo đảm an toàn cho tôi và tài sản vì phải sống một mình ở đây. Tất nhiên tôi đã được nâng cấp con laptop lên đời xịn hơn.
Nói về em Lu. Em là chó cái, giống cho ta, có một bộ lông vàng óng, 4 chân khá dài và vòng bụng thon. Mọi người đều khen là em rất đẹp. Em được nhà tôi nuôi từ khi mới sinh ra. Được xin từ nhà ông bác khi mẹ em đẻ một lứa 5 con. Tôi là người yêu súc vật nên hay vuốt ve em từ nhỏ, còn cho lên giường nằm chung. Em thường quấn lấy chân tôi mỗi khi tôi học trên thành phố về thăm nhà.
Từ ngày em Lu lên thành phố sống với tôi, tôi vui hẳn. Em là người bạn duy nhất của tôi ở nơi đất khách quê người. Tôi không bao giờ có khái niệm chia ra thức ăn của người hay thức ăn của chó. Tới bữa tôi ăn gì thì em ăn nấy. Lúc nào tôi cũng làm hai phần cơm, một cho tôi và một cho em. Đi ngủ tôi cũng nằm ôm em, mùa đông lạnh giá có em nằm cạnh nên rất dễ ngủ. Em có sở thích là được tôi tắm nên em khá sạch sẽ. Lúc nào cơ thể Lu cũng toát nên mùi thơm sữa tắm.
Và cũng như bao thằng con trai mới lớn khác. Tò mò về sex là một cái gì đó rất bình thường. Tôi rất hay lên mạng tải những bộ phim sex, đọc những bộ truyện sex. Xem nhiều sex mà không có gái để xả thế là tôi thủ dâm. Thủ dâm là cách để tôi xả hết những khó chịu trong người của thằng trai mới lớn.
Rồi ngày định mệnh ấy cũng tới. Sau khi download một bộ phim sex của Nhật do một em diễn viên cực đẹp đóng. Xem bộ phim đấy làm tôi nứng tợn với những màn đụ đéo trên màn hình máy tính. Tôi lột hết quần áo, vào nhà tắm lấy một vốc sữa tắm thoa đều lên con cặc đã cứng ngắc. Tôi sụt nhè nhẹ, tận hưởng khoái cảm do đôi bàn tay mang lại. Đầu cặc tôi trở lên tím lịm, gân guốc nổi lên trông rất hùng dũng. Đang lim dim mắt vì phê bỗng cảm thấy nhột nhột ở dưới. Nhìn xuống thì tôi hoảng hồn khi thấy em Lu đang liếm láp sữa tắm trên cặc tôi. Sau thoáng giật mình thì khoái cảm tràn đến. Cảm giác sướng khoái lan tỏa khắp hạ bộ bởi cái lưỡi ma thuật của em.

Trời ơi sao mà sướng đến thế... tôi sướng tột độ với cảm giác mà lưỡi của Lu mang lại, từng dòng tinh trùng nóng hổi vọt ra từ đầu cặc bắn đầy lên ngực, lên bụng tôi. Con cặc tôi giật giật liên hồi vì quá sung sướng. Tôi nằm sụi lơ trên giường vì vừa được em Lu làm cho lên đỉnh. Bên dưới Lu vẫn tiếp tục công việc liếm láp cu tôi, em liếm cả những bãi tinh trùng vương vãi trên ngực, trên bụng tôi. Sau đó tôi ngồi dậy xoa đầu em, tôi hôn em để cảm ơn vì đã mang cho tôi những khoái cảm tuyệt vời nhất.
Và tôi phát hiện ra lý do em liếm cặc tôi là do sữa tắm. Em rất thích loại sữa tắm đó. Mỗi khi tôi tắm cho em thì em thường liếm tay tôi. Sau hôm đó, cứ mỗi lần thủ dâm là tôi nhờ em giúp đỡ bằng cách lấy sữa tắm thoa vào cặc. Tình cảm của tôi dành cho em vì thế tăng lên. Tôi cảm ơn em vì đã cho tôi những cảm giác mà chỉ ít người trên trái đất này mới có - cảm giác lên đỉnh bởi một nàng chó.
Rồi mội hôm, tôi phát hiện thấy âm hộ của em có chút nhầy, và máu khi đang tắm cho em. Tôi khá lo lắng, sợ em bị sao. Thế là tôi tra google biểu hiện của em thì biết em đang thời kỳ động dục.Vì em được tôi nuôi trong nhà không bao giờ thả ra đường nên không có con chó đực nào giải quyết nhu cầu cho rm, và tôi cũng chỉ muốn em là của riêng tôi thôi. Tôi biết em rất khó chịu khi động dục mà không được giải quyết nên rất thương em. Thế nên tôi đã đưa ra một quyết định là chính tôi sẽ giúp em giải tỏa để cảm ơn vì đã giúp tôi những ngày qua. Lúc đó tôi cũng rất hồi hộp khi đưa ra quyết định này. Nhưng tôi đã yêu em mất rồi, Lu bé bỏng của anh ạ.
Tối hôm đó, để kỷ niệm ngày trọng đại này tôi đã mua một chiếc bánh kem để tôi và em cùng ăn trước giây phút cả hai hìa làm một. Em nằm trong lòng tôi, dụi dụi đầu vào ngực tôi như biết ơn.
Khi ăn xing, trên mồm tôi còn dính kem, em chồm lên liếm sạch sẽ, và tôi cũng đưa lưỡi ra cuốn lấy lưỡi em. Tôi hôn em một lúc, tay tôi mơn trớn cơ thể em, xoa nhẹ lên hàng vú của em rồi lần xuống âm hộ em mà xoa. Tôi để em nằm xuống và xoa lấy âm hộ, thỉnh thoảng lấy tay khều nhẹ. Em ngước cặp mắt long lanh lên nhìn tôi. Tôi cúi xuống lấy lưỡi đánh lên âm hộ em, đối với người khác thì tôi không biết chứ với tôi đó là một mùi vị ngon tuyệt. Tôi say mê quét lưỡi vào âm hộ em, thỉnh thoảng mút chụt một cái. Em ngoan ngoãn nằm tận hưởng khoái cảm tôi mang lại, tôi biết em cũng đang rất sướng vì em rên những âm thanh của loài chó. Kích thích em làm tôi cũng rất nứng, con cặc tôi đã cứng ngắc lên trong quần. Tôi lột hết quần áo, lấy sữa tắm xoa lên cặc, em đứng dậy liếm lấy đầu cặc tôi. Tôi xuýt xoa, cặc tôi tê dại vì lưỡi em. Lu ơi, em tuyệt vời quá. Tôi để em nằm xuống, lấy sữa tắm thoa lên âm hộ em và cặc tôi. Tôi chậm rãi rà rà con cặc tím ngắt lên cửa mình em. Ánh mắt em như van nài - anh ơi đút vào đi đừng bắt em đợi nữa. Tôi chầm chậm đút con cặc của tôi vào trong em. Một cảm giác ấm nóng khít khao bao trùm lấy thân cặc, cứ thế tôi nhẹ nhàng đút vào. Và cặc tôi đã ngập trong âm hộ Lu. Trời ơi, sướng hơn cả khi em dùng lưỡi. Tôi nhấp nhè nhẹ, cái sướng lan tỏa đến từng ngóc ngách cơ thể. Rồi tôi nhanh dần, nhanh dần. Tôi dập từng cú mạnh mẽ vào em. Em nằm im rên lên khe khẽ. Nhấp một lúc tôi để em đứng dậy và tôi ở sau phủ lên người em như chó đực đang leo lên nắc con chó cái. Tôi nhịp hông mạnh mẽ vào em. Cảm giác tê rần rần chạy khắp sống lưng. Tôi tăng tốc độ nhịp như máy vào âm hộ em vì cảm giác sướng do em mang lại. Tôi như nổ tung, từng dòng tinh trùng nóng hổi xả thẳng vào tử cung em. Tôi ra, và tôi lịm đi vì cảm giác sung sướng mà tôi đang đón nhận. Tôi mệt mỏi nằm xuống cạnh em, vẫn khỏa thân ôm em ngủ tới sáng.

Hennessy

Họ vs Tên : Hennessy

Cung hoàng đạo : Taurus

Mặc định ♥ Re: Người tình

Bài gửi by Hennessy on Wed Mar 02, 2016 10:59 am

Bốc lữa Hay quá!!!
Đọc mà nứng chảy nước luôn phải thủ dâm, hic.
Ước gì mình được như vậy nhỉ!?

Admin
Admin Sex Thú ⁿ
Admin Sex Thú ⁿ

Cung hoàng đạo : Scorpio

Bài gửi by Admin on Sun Mar 06, 2016 12:21 am

Có mô tả vs nghệ thuật hêhê

boydog

Họ vs Tên : kiki

Bài gửi by boydog on Tue May 17, 2016 5:44 pm