TGT5

Chào bạn ...!
Đến với Nhóm Sex Thú do admin EmXuân tạo , mong các bạn giúp đở nhiều hơn

Chào bạn đến với diễn đàn chúng tôi ✩

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics

» Tìm bạn thích fuck động vật ở Vinh - Nghệ An
Tue Sep 13, 2016 8:43 pm by maiboy22

» Địt chó Cái động đực
Sun Sep 11, 2016 11:42 pm by maiboy22

» Địt chó Cái động đực
Sun Sep 11, 2016 11:36 pm by maiboy22

» Cu to khủng dữ đụ chó
Mon Aug 08, 2016 7:55 pm by hoangquan

» Trai Gym ...fuck chó cái
Mon Aug 08, 2016 7:51 pm by hoangquan

» Có ai k. Nung qua
Sat Aug 06, 2016 5:00 pm by Sexthu789

» chơi thú vật
Wed Jul 20, 2016 8:37 am by botran9x

» hi làm quen mọi người chơi thú
Sun Jun 26, 2016 10:52 am by ducduong

» Thông báo : 100 video đàn ông sex thú (1 tháng)
Sun Jun 26, 2016 9:58 am by ducduong

» sg cho toi choi voi
Sun Jun 26, 2016 9:57 am by ducduong

» Mình có chó. Chưa thử lần nào. Có ai muốn thử cùng ko
Sun Jun 26, 2016 9:55 am by ducduong

» địt chó hội đồng
Mon Jun 06, 2016 4:03 pm by maymua12

» Đụ kiểu này là quen nhất
Sun Jun 05, 2016 1:45 pm by botran9x

» Người tình
Fri Jun 03, 2016 10:40 am by boydog

» Chỉ cách quan hệ với chó
Thu May 26, 2016 10:36 am by maymua12

» Thời kỳ động dục của chó cái (salo ở chó cái)
Thu May 19, 2016 9:35 am by maymua12

» Địt chó Cái động đực
Sat May 14, 2016 12:15 pm by Ly thanh tuyen

» Tiền giang có ai không
Sat May 07, 2016 11:16 am by Khách viếng thăm

» Thông báo : Qua tết diễn đàn hoạt động chính thức
Sun Feb 07, 2016 6:11 pm by Admin

» Trai việt ở sài gòn làm tình em dog
Fri Feb 05, 2016 2:36 pm by thanhtctv

» Thông báo : tài khoản lalala mời anh vô đây nói chuyện
Thu Feb 04, 2016 1:03 pm by thanhtctv

» Thành viên mới đã đăng kí
Wed Feb 03, 2016 2:38 pm by thanhtctv

»  Mấy khách viếng thăm thắc mắc cứ post chổ Hỗ trợ
Wed Feb 03, 2016 2:27 pm by thanhtctv

» Đàn ông hãy về đội xxx thú nhé
Tue Feb 02, 2016 11:16 am by Sexthu789

» Trai trẻ đụ chó quá đã còn xoăn lun
Sat Jan 30, 2016 10:53 pm by hoangquan

» fuck kiểu này nè dc đó admin làm gòi nè
Sat Jan 30, 2016 9:56 pm by hoangquan

» Quần Xanh địt chó
Sat Jan 30, 2016 9:54 pm by hoangquan

» Con Chó bú cu chủ nè >>>
Sat Jan 30, 2016 9:41 pm by hoangquan

» Fuck con trâu nhìn lồn nó thèm chảy nước miếng lun [1]
Sat Jan 30, 2016 9:36 pm by hoangquan

» TRAI VIỆT NAM CHƠI CHÓ
Sat Jan 30, 2016 9:29 pm by hoangquan


Làm rõ số mục , xin vui lòng đọc trước khi viết bài

Share

Admin
Admin Sex Thú ⁿ
Admin Sex Thú ⁿ

Tuổi : 24
Cung hoàng đạo : Scorpio

Mặc định ♥ Làm rõ số mục , xin vui lòng đọc trước khi viết bài

Bài gửi by Admin on Mon Mar 24, 2014 10:10 pm

Có vẻ như rất nhiều người dân hoặc là không nhớ những gì họ đọc trong các quy tắc hoặc không hiểu ý nghĩa của chúng. 

Bây giờ tôi sẽ cố gắng giải thích những gì của từ "Trang chủ Sản xuất Thú tính" có nghĩa là khi nó được áp dụng cho phần này.
 
Trang chủ Thú tính làm: Bạn phải liên quan đến tình dục với một con vật hoặc là một trong những người quay nó .. 

Ngoại lệ: Nếu bạn gửi bài một thành viên nội dung cá nhân bạn phải ghi như vậy trong bài ban đầu của bạn cùng với các thành viên username khi tạo chủ đề. 

Nếu ai đó gửi cho bạn hình ảnh cá nhân của họ hoặc clip, hoặc bạn tìm thấy một cái gì đó trên mạng đó là nhà làm bạn được chào đón để viết nó trong

 "Miễn phí Phim / Picture Swap Shop" Miễn là bạn làm theo hướng dẫn gửi bài cho những phần. tôi là bao gồm một bản sao của các nguyên tắc được quy định trong Nội quy, nào bạn hứa rằng bạn đọc trước khi tham gia.


(Giấy phép sẽ được xác nhận) 


Admin nhóm sex thú  


Thân .

    Hôm nay: Thu Dec 08, 2016 11:04 am